Mutai CMTB1-63 3P MCB Miniature Circuit Breaker
Mga Detalye ng Produkto
Kayang protektahan ng CMTB1-63 miniature circuit breaker ang aparato mula sa short circuit at overload, maaari rin itong gamitin para sa hindi madalas na paglilipat at conversion ng sistema ng kuryente. Ang MCB ay may advanced na istraktura, maaasahan ang pagganap, mataas ang kapasidad sa pagsira, elegante ang hitsura, atbp. Ang shell at mga bahagi ay gawa sa mga materyales na nag-aalok ng impact resistance at malakas na flame-retardant na katangian.
| Pangalan ng produkto | MCB Miniature Circuit Breaker |
| Modelo BLG. | CMTB1-63 3P |
| Pamantayan | IEC60898-1 |
| Sertipiko | CE |
| Na-rate na kasalukuyang Papasok (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Mga Polako | 3P |
| Rated na boltahe Ue (V) | 400/415V |
| Na-rate na dalas | AC 50/60Hz |
| Na-rate na kapasidad ng maikling circuit na Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Rated impulse resistant voltage Uimp | 4000V |
| Temperatura ng paligid | -20℃~+40℃ |
| Uri ng agarang paglabas | CD |
| Kulay | Puti + pula |
| Serbisyo | OEM at ODM |
Kurba
Mga Polako
Kalamangan
1. Maliit at siksik ang laki, madaling i-install
2. Tampok ng maikling kuryente, labis na karga, mataas na kapasidad sa pagsira
3. maaaring magbigay ng maaasahang proteksyon laban sa mga depekto sa kuryente, at nasubok upang matugunan ang mga internasyonal na pamantayan sa kaligtasan.
Aplikasyon
Ang mga produktong MCB ay malawakang ginagamit sa mga gusali, tirahan, mga aplikasyon sa industriya, at paghahatid ng kuryente.
Iba pa
Pagbabalot
4 na piraso bawat panloob na kahon, 60 piraso bawat panlabas na kahon.
Dimensyon bawat panlabas na kahon: 41*21.5*41.5 cm
Pangunahing Pamilihan
Gitnang Silangan, Aprika, Timog Silangang Asya, Timog Amerika, Pamilihan ng Russia.
Bakit kami ang piliin
Telepono: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













