MUTAI CMTB1-63H 1P Mini MCB Miniature Circuit Breaker
Mga Detalye ng Produkto
Kayang protektahan ng CMTB1-63 miniature circuit breaker ang aparato mula sa short circuit at overload protection, maaari rin itong gamitin bilang paminsan-minsang paglilipat at conversion ng power system. Ang MCB ay may advanced na istruktura, maaasahan ang performance, mataas ang breaking capacity, elegante ang itsura, atbp. Ang shell at mga bahagi ay gawa sa materyal na may impact resistance at malakas na flame-retardant feature.
Ang mga MCB ay makukuha sa single-pole, double-pole, at three-pole na mga konpigurasyon, kung saan ang bawat pole ay may kakayahang protektahan ang isang hiwalay na circuit.
| Pangalan ng produkto | MCB Miniature Circuit Breaker |
| Modelo BLG. | CMTB1-63 1P |
| Pamantayan | IEC60898-1 |
| Sertipiko | CE |
| Na-rate na kasalukuyang Papasok (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Mga Polako | 1P |
| Rated na boltahe Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Na-rate na dalas | AC 50/60Hz |
| Na-rate na kapasidad ng maikling circuit na Icn | 6000A |
| Rated impulse resistant voltage Uimp | 4000V |
| Temperatura ng paligid | -20℃~+40℃ |
| Uri ng agarang paglabas | CD |
| Kulay | Puti + kulay abo |
| Serbisyo | OEM at ODM |
Mga Polako
Aplikasyon
Ang mga MCB Miniature circuit breaker ay propesyonal at malawakang ginagamit sa mga gusali, tirahan, mga aplikasyon sa industriya, at paghahatid ng kuryente.
Kalamangan
1.Proteksyon ng short circuit current at overload current
2. Mataas na kapasidad sa pagsira at Mabilis na pag-trip
3. Kompaktong laki: Ang mga MCB ay dinisenyo upang maging maliit at siksik, kaya madali itong i-install at magkasya sa mga electrical panel at distribution board.
Iba pa
Pagbabalot
12 piraso bawat panloob na kahon, 240 piraso bawat panlabas na kahon.
Dimensyon bawat panlabas na kahon: 41*21.5*41.5 cm
Tanong at Sagot
Gamit ang mga sertipiko ng sistema ng pamamahala ng ISO 9001, ISO14001, ang mga produkto ay kwalipikado ng mga internasyonal na sertipiko na CCC, CE, CB.
Pangunahing Pamilihan
Gitnang Silangan, Aprika, Timog Silangang Asya, Timog Amerika, Rusya...at iba pa
Telepono: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












