CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB Miniature Circuit Breaker
Mga Detalye ng Produkto
Ang CMTB1-63 miniature circuit breaker ay may function na proteksyon sa short circuit at overload, maaari ring gamitin bilang paminsan-minsang paglilipat at pag-convert ng sistema ng kuryente. Ang MCB ay may mga katangian tulad ng advanced na istraktura, maaasahang pagganap, mataas na kapasidad sa pagsira, eleganteng hitsura, atbp. Ang shell at mga bahagi ay gawa sa materyal na may resistensya sa impact at malakas na katangiang flame-retardant.
| Pangalan ng produkto | MCB |
| Modelo BLG. | CMTB1-63 1P |
| Pamantayan | IEC60898-1 |
| Sertipiko | CE |
| Na-rate na kasalukuyang Papasok (A) | 1-63A |
| Mga Polako | 1P |
| Rated na boltahe Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Na-rate na dalas | AC 50/60Hz |
| Na-rate na kapasidad ng maikling circuit na Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Rated impulse resistant voltage Uimp | 4000V |
| Temperatura ng paligid | -20℃~+40℃ |
| Uri ng agarang paglabas | Uri C o uri D |
| Kulay | Puti |
| Serbisyo | OEM at ODM |
Kurba
Mga Polako
Kalamangan
1.Proteksyon ng mga circuit laban sa short circuit current
2. Proteksyon ng mga circuit laban sa overload current
3. Magandang disenyo at madaling i-install
Aplikasyon
Ang mga MCB Miniature circuit breaker ay malawakang ginagamit sa mga gusali, tirahan, mga aplikasyon sa industriya, paghahatid ng kuryente...at iba pa.
Iba pa
Pagbabalot
12 piraso bawat panloob na kahon, 240 piraso bawat panlabas na kahon.
Dimensyon bawat panlabas na kahon: 41*21.5*41.5 cm
Pangunahing Pamilihan
Gitnang Silangan, Aprika, Timog Silangang Asya, Timog Amerika, Pamilihan ng Russia... atbp.
Bakit kami ang piliin
Telepono: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













