MUTAI CMTB1LE-63 1P N Circuit Breaker na Pinapatakbo ng Residual Current RCBO
Mga Detalye ng Produkto
Ang CMTB1LE-63 Residual Current Operated Circuit Breaker ay maaaring protektahan ang mga tao at kuryente mula sa electric shock, short circuit, at mga overload fault. Ang RCBO ay pangunahing ginagamit sa mga gusaling pangkomersyo at residensyal. Ito ay sumusunod sa pamantayan ng IEC61009-1.
Ang CMTB1LE-63 RCBO ay naaangkop para sa AC50/60HZ, rated voltage 230V/240V/400V /415V at rated current hanggang 63A.
| Pangalan ng produkto | RCBO |
| Numero ng Modelo | CMTB1LE-63 1P+N |
| Pamantayan | IEC61009-1 |
| Na-rate na kasalukuyang Papasok (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Mga Polako | 1P+N |
| Rated na boltahe Ue (V) | 230V |
| Na-rate na dalas | AC 50/60Hz |
| Na-rate na kapasidad ng maikling circuit na Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Rated impulse resistant voltage Uimp | 4000V |
| Temperatura ng paligid | -20℃~+40℃ |
| Uri ng agarang paglabas | CD |
| Na-rate na natitirang kasalukuyang operasyon | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Kurba
Balangkas at Dimensyon ng Pag-install (mm)
Kalamangan
1.Proteksyon ng mga sirkito laban sa short circuit, overload at earth leakage
2. Madaling pag-install: Maaaring i-install ang mga residual current circuit breaker sa anumang circuit breaker panel o electrical box, kaya madali itong i-install.
3. Sensitivity: Maaari nilang matukoy kahit ang maliit na dami ng pagtagas ng kuryente sa lupa
Mga Polako
Aplikasyon
Ang mga MCB Miniature circuit breaker ay propesyonal at malawakang ginagamit sa mga gusali, tirahan, mga aplikasyon sa industriya, at paghahatid ng kuryente.
Iba pa
Pagbabalot
4 na piraso bawat panloob na kahon, 80 piraso bawat panlabas na kahon.
Dimensyon bawat panlabas na kahon: 41*21.5*41.5 cm
Pangunahing Pamilihan
Ang MUTAI Electric ay nakatuon sa Gitnang Silangan, Aprika, Timog Silangang Asya, Timog Amerika, at Pamilihan ng Russia.
Bakit kami ang piliin
Telepono: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












