CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB Miniature Circuit Breaker para sa solar PV
Mga Detalye ng Produkto
Ang mga miniature circuit breaker ng CMTB1-63 DC MCB ay may tungkuling protektahan ang mga kagamitang elektrikal at iba pang kagamitan sa pag-load mula sa overload at mga problema sa short-circuit, at maaari ring protektahan ang kaligtasan ng circuit. Karamihan sa mga DC MCB ay gumagamit ng ilang sistema ng direct current tulad ng new energy, solar PV, atbp. Ang mga estado ng boltahe ng DC MCB ay karaniwang mula DC 12V-1000V, at ang rated current ay maaaring hanggang 63A.
| Pamantayan | IEC/EN 60947-2 |
| Na-rate na kasalukuyang Papasok (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Mga Polako | 1P |
| Rated na boltahe Ue (V) | 250V |
| Na-rate na dalas | 50/60Hz |
| Na-rate na kapasidad ng maikling circuit na Icn | 6000A |
| Temperatura ng paligid | -20℃~+70℃ |
| Uri ng kurba | C |
| Antas ng polusyon | 3 |
| Altitude | ≤ 2000m |
| Pinakamataas na kapasidad ng mga kable | 25 m㎡ |
| Pag-install | 35mm DIN Rail |
| Uri ng papasok na linya | Itaas |
Kalamangan
1. Protektahan ang aparato mula sa short circuit current at overload current.
2. Compact na Sukat: Ang mga DC MCB ay idinisenyo upang maging siksik at makatipid ng espasyo, kaya mainam ang mga ito para sa paggamit sa maliliit na electrical panel at kagamitan.
3. Madaling Pag-install: Ang mga DC MCB ay idinisenyo para sa madaling pag-install at maaaring ikabit sa mga DIN rail o direkta sa isang panel.
Mga Polako
Aplikasyon
Ang DC MCB Miniature circuit breaker ay malawakang ginagamit sa ilang sistema ng direct current tulad ng new energy, solar PV, atbp.
Iba pa
Pagbabalot
12 piraso bawat panloob na kahon, 240 piraso bawat panlabas na kahon.
Dimensyon bawat panlabas na kahon: 41*21.5*41.5 cm
Tanong at Sagot
May mga sertipiko ng sistema ng pamamahala ng ISO 9001, ISO14001, at ang mga produkto ay kwalipikado ng mga internasyonal na sertipiko na CCC, CE, CB.
Pangunahing Pamilihan
Ang MUTAI Electric ay nakatuon sa Gitnang Silangan, Aprika, Timog Silangang Asya, Timog Amerika, at Pamilihan ng Russia.
Bakit kami ang piliin
Telepono: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









